
UPANDIKIZAJI WA FIGO 

Hospitali ya Benjamin Mkapa imeanza kutoa huduma ya upandikizaji figo kwa wagonjwa wenye shida na 

matatizo ya figo. Uongozi wa Benjamin mkapa unapenda kuwataarifu wateja wake wote kuwa hospitali 

hiyo imeanza na mkakati wa kupandikiza figo kwa kutumia madaktari wazawa 

Huduma hii itawasaidia wananchi kuepusha gharama za uasafiri kusafiri nje ya nji kwa ajili ya kutafuta 

huduma hii kama ilivyokuwa hapo mwanzo. Mkurugenzi mtendaji ameongea na vyombo vya habari na 

kutoa taarifa hiyo na kuwaomba watanzania wote wenye shida ya figo kuja kupata matibabu katika 

hospitali ya Benjamin Mkapa. 


