

CHUKUA HATUA

UKATILI DHIDI YA WATOTO HAUKUBALIKI



- Kila mmoja anawajibu kisheria wa kuwalinda watoto dhidi ya Ukatili.
- Mzazi /Mlezi kuwa karibu na mtoto ili kuweza kutambua mapema mabadiliko ya tabia yanayoashiria Ukatili dhidi yake.
- Mtoto anastahili haki zote za msingi kwa ajili ya ustawi wake.
- Ukatili dhidi ya watoto ni ukiukwaji wa haki za binadamu, na ni kinyume cha matakwa ya sheria za Nchi.
- Mpeleke mtoto aliyepatwa na Ukatili katika kituo cha kutolea huduma ya afya ndani ya masaa 72(siku 3).



0737891733 | 0715660103